Kayayyakin Raw masu inganci
Tagulla mai tsafta: Hannun tagulla na soket an yi shi ne da tagulla na phosphor tare da fasalulluka na ɗabi'a mai ƙarfi, ƙarfin ƙarfi, juriya mai zafi, da juriya na lalata.
Premium robobi: Socket module an yi shi da PC/ABS hada robobi injiniyoyi, wanda ke da juriya, juriya, mai wadatar oxygen factor, kaddarorin wuta zuwa daidaitattun UL94-VO, kuma yana da manyan halaye na rufi don guje wa lantarki. kasadar girgiza.
Babban bayanan martaba na ƙarfe: An yi casing da ƙarfe mai ƙarfi na aluminium tare da ƙarfi na 480 mpa.Yana da haske, kyakkyawan ɓarkewar zafi, da kuma feshin ƙasa sosai.
Amfanin Zane Hudu
Ƙirƙirar Haɗin Ci gaba: ana haɗa na'urori ta hanyar tashar zare ko madaidaiciyar sandar jan ƙarfe don tabbatar da ci gaban haɗin.
Ingantacciyar ƙirar tsarin ciki: Ajiye isasshen sarari don ɓata zafi, ƙasa da ƙasa da buƙatun ƙa'idodin ƙasa.
Kayan aikin rufin kayan aiki mai girma na ciki: gabaɗaya ya keɓance ɓangaren rayuwa da harsashi a cikin tsarin, tare da na'urar ƙasa don tabbatar da aminci da amincin kayan aiki.
Shigarwa mai sassauƙa: Ana iya shigar dashi cikin sauƙi a cikin ma'auni mai girman inci 19 ta skru 2 kawai.Dukansu shigarwa na kwance da na tsaye suna samuwa, wanda ba ya ɗaukar sarari mai tasiri na majalisar.
Gwajin Mataki Hudu
Gwajin Hi-pot: 2000V babban gwajin wutar lantarki yana tabbatar da nisan samfurin kuma yana hana yuwuwar lalacewar kebul.
Gwajin juriya na ƙasa / rufi: yana tabbatar da juriya na ƙasa a layi tare da ka'idodin aminci, don tabbatar da cikakkiyar kariya tsakanin waya ta ƙasa da sanduna.
Gwajin tsufa: Gwajin tsufa na kan layi na sa'o'i 48 don tabbatar da gazawar samfuran da aka kawo ga abokan ciniki.
Gwajin lodi: 120%
Magani Mai Kyau
Modulolin aiki duk ƙira ne kuma an ƙera su don dacewa da yanayin wutar lantarki.Tare da cikakken jerin kwasfa, lamba da nau'in kantuna za a iya keɓance su, kuma yanayin shigarwa na iya zama na zaɓi.
Ayyukan sarrafawa iri-iri: wutar lantarki, mai watsewar kewayawa, fitilar nuna alama ga duka da soket ɗaya da sauransu.
Ayyukan nuni na gani: Alamar aiki na Jiha, nunin halin yanzu da ƙarfin lantarki, ƙididdige yajin walƙiya da sauran alamun jihar aiki, ta yadda masu amfani za su iya sarrafa matsayin rarraba wutar majalisar a kowane lokaci.
Cikakkun ayyuka na kariya: nauyi mai yawa, over-voltage, over-current, tacewa, kariyar karuwa, kariyar yatsa da sauransu don saduwa da buƙatun yanayin kariyar tsaro daban-daban.